Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn KHOÁ 2001 - 2004
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn KHOÁ 2001 - 2004

Chào bạn đã đến với Diễn Đàn Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)

Go down 
Admin
trungbil86
6 posters
Tác giảThông điệp
trungbil86

trungbil86

Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) Empty
Bài gửiTiêu đề: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyTue Feb 28, 2012 12:08 pm

Vào 1 ngày đẹp trời, trăng thanh gió mát, bướm đi lại tung tăng, đang ngồi uống cà phê chém gió với chủ đề "hiến kế cho Đảng và Nhà Nước cách tiêu tiền thuế của dân mà không phải đi cải tạo để trả nợ" thì nhận được điện thoại của tâp thể y, bác sĩ bệnh viện PS Trung ương chi nhánh Hải Phòng với nội dung " về ngay, thằng Cường phải lấy vợ". Đèo mẹ, thế là một lần nữa lại phải thay mặt Quốc hội đi đưa tiễn 1 anh hùng dân tộc, 1 chiễn sỹ đi đầu trong phòng trào " vì gái quên thân, vì trót không mặc áo mưa mà anh phải làm chú rể". Do bận phụng sự tổ quốc nên thứ 6 mới về để dự đám cưới bạn Cường tại Cát Bà. Cảm nghĩ đầu tiên là 3 tầng nhà hàng to vật vã nhưng vẫn trật kín khách, theo tính toán của ủy ban " sinh đẻ vỡ kế hoạch" thì 90% dân đảo Cát Bà đi dự đám cưới, 10% còn lại do bận đánh cá ngoài khơi nên gửi phong bì. Cũng theo tính toán của Bộ Công Thương thì lợi nhuận sau thuế của nhà trai, nhà gái là...không biết, vì cô dâu chú rể chúng nó có nói đâu. Sau đây là ảnh cô dâu chú rể, anh cuối là ảnh của đại diện văn phòng chính phủ phụ trách vấn đề "phòng tránh thai trước hôn nhân" Smile)
Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) 100APPLE_IMG_0073
Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) 100APPLE_IMG_0074
Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) 100APPLE_IMG_0075
Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) 100APPLE_IMG_0076
Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) 100APPLE_IMG_0082
Admin
Admin
Admin

Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyWed Feb 29, 2012 7:38 pm

Oh; con xe này là xe gì thế ?
http://www.dungshoes.tk
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyWed Feb 29, 2012 7:38 pm

Tks bạn Trí Toản
http://www.dungshoes.tk
cong_rus

cong_rus

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyThu Mar 01, 2012 12:48 am

Smile Ha ha ...Bạn Trungbil hài vãi , đọc lời dẫn của ông mấy lần mà tôi vẫn thấy buồn cười .
Chúc mừng hạnh phúc Cường nhé !
minmin

minmin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyFri Mar 02, 2012 8:22 pm

@ Cường: chúc mừng nhá.
@ Trung: ông này viết văn ngày càng lên tay. "Tôi thích bạn rồi đấy" Razz
http://vn.myblog.yahoo.com/tm_k2000
van_anh_xinh

van_anh_xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptyMon Mar 12, 2012 8:06 pm

Oa! Phải công nhận các bạn trai lớp mình ngày càng đáng nể ấy!
Nhìn bạn Cường Pink pro quá, quá pro, quá quá Pro, pro qua qua, rồ rồ! Surprised
Chúc mừng bạn Cường nhé!
Mà sao một loạt ảnh mới của lớp chưa được tung ra nhỉ? AD ơi, trăng mật xong về up ảnh ngay nhé. Sốt ruột quá!
Rolling Eyes
nguyenhoanganh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) EmptySat Jul 21, 2012 12:49 pm

lần đầu tiên vào trang cua lop thấy ngay đám cưới chú cường tuy không đi đươc nhưng chúc mừng chu đã được vào trại
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)   Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury) Empty

Đám cưới Cường Hồng (tự Cường Pink, anh em con cháu bác Hồ với Cường Dollar, Cường Luxury)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thành Cải-Trí Toản-Admin-Việt Tiêu-Tuấn Lực-Cường Hồng-Tùng Vân
» Cười vui
» Đám Cưới Đầu Tiên Của Thành Viên Lớp 12a2
» ẢNH CƯỚI DIỆU ANH ( bản Demo ) - ảnh chụp tại Hội Trường có bên mục Tin Hot
» Chúc mừng đám cưới Linh Trang