Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn KHOÁ 2001 - 2004
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn KHOÁ 2001 - 2004

Chào bạn đã đến với Diễn Đàn Lớp 12a2 Trần Nguyên Hãn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chúc mừng năm mới 2011

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chúc mừng năm mới 2011 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng năm mới 2011   Chúc mừng năm mới 2011 EmptyWed Feb 02, 2011 10:24 pm

Chúc mừng năm mới 2011 Lich-khoi-hanh-tour-trong-nuoc-tet-tan-mao-2011

Gửi các bạn

Vậy là một năm sắp trôi qua chỉ còn gần 2 giờ đồng hồ nữa là bước sang một năm mới. Lời đầu tiên tôi xin gửi lời cảm ơn tới các thành viên lớp 12a2 đã luôn theo dõi và quan tâm tới Diễn đàn sau hơn 1 năm Diễn đàn của lớp được thành lập ( 27/11/2009 ).
Qua 1 năm hoạt động, Diễn đàn đã có hơn 80 chủ đề được khởi tạo với hơn 496 reply từ 66 thành viên và khách viếng thăm, số bài gửi trung bình 1 ngày là 1,15 bài.Thành viên năng động và hăng hái nhất Forum là Bí thư Vân Anh với hơn 105 reply. Xếp thứ 2 là Admin 103 reply, thứ 3 là trungbil 36 reply, thứ 4 là ThanhNguyen 35 reply, thứ 5 là Congrus 28 reply.
Thay mặt BQT Diễn đàn xin gửi lời cảm ơn tới Vân Anh cùng các bạn, những người đã đóng góp rất nhiều cho Diễn đàn. Xin gửi lời chúc tới tất cả thành viên trong lớp cùng gia đình an hưởng một mùa xuân mới ấm áp, một năm mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng.

Admin
http://www.dungshoes.tk
trungbill

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng năm mới 2011   Chúc mừng năm mới 2011 EmptyMon Feb 07, 2011 5:45 pm

Bẩm các cụ, cị là chí trung đây.
Năm mới chúc chủ tịch diễn đàn sức khỏe dồi dào, sức công phá như bão, thu nhập hàng tháng tính bằng ơ...đô...bảng, chốt hạ em Hương "Đế" đi còn đợi đíu gì nữa, anh em mong được ăn mừng chức phò mã (chăn ngựa) của cậu lắm rồi đấy, mùng 4 rỗi rãi tạt té qua nhà mấy đứa thì biết cậu đưa em Hương đi Sapa chơi, thế cũng được, sa ba- sa má cho dễ bề hành động, lấy phấn khởi về còn chăm lo cho diễn đàn, tiếc là ko gặp mặt, cuối tháng tớ về nhậu nhé hé hé. Chúc các con giời a2 năm mới ấm no, hạnh phúc, mồi ngon, rượu say, gái đẹp, tiền nhiều ko kể siết, honey có giục đi ngủ thì bảo "im mẹ mồm đi cho bố (mẹ) mày post bài lên diễn đàn". Chúc các tổ lái công thức 1 (F1) tham ăn chóng lớn, vỉa hay, bốc đầu tốt, lớn nhanh để còn cãi lại bố mẹ các cháu, chứ ko là chúng nó hỗn lắm. Xuân đến lại nói chuyện mùa hè. Tớ đề xuất hè này ta thu xếp họp lớp rồi thuê xe ra cát bà hú hí 1 chuyến.

@ P/S: mà giờ đéo ai đi @ với P/S nữa nhỉ, thôi thì BMW - LEXUS: tài khoản cũ quên béng cái pass, admin gửi lại hộ vào mail nhá. Thêm nữa là đợt tết dương có đi leo Phan, bận quá chưa khoe được, trong thời gian sớm nhất sẽ làm bài ký sự để show hàng, show họ, toàn ảnh nóng hí hí.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng năm mới 2011   Chúc mừng năm mới 2011 EmptyThu Feb 10, 2011 8:27 am

Hi Trung
Nick Trungbil đã được đổi pass, check mail để lấy pass nhé.
Sớm up ảnh lên để anh em vào chém gió đê Very Happy
Thanks for your above reply.
Admin
http://www.dungshoes.tk
van_anh_xinh

van_anh_xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng năm mới 2011   Chúc mừng năm mới 2011 EmptyMon Feb 21, 2011 3:54 pm

Chúc mừng năm mới bà con A2 nhé.
Sở dĩ bây giờ mới chúc được dù năm mới đã qua gần hết một tháng là vì quên mất cái pass.
Cảm ơn lời những lời chúc rất ướt át của ad và những câu chúc rất tếu táo của Trungbil....
Nhất định mùa hè này lớp mình phải làm một tour mới đc, t vote cho Trung 2 tay luôn nhé.
Có ảnh gì thì post đi cho bà con ngắm ngía với!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng năm mới 2011   Chúc mừng năm mới 2011 Empty

Chúc mừng năm mới 2011
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gấp gấp...bà con đọc rồi truyền cho nhau nhé... ( Họp Lớp Đầu Năm 2010 )
» Con trai của chị Lan đây ạ
» Chúc mừng năm mới Canh Dần - 2010
» Chúc mừng Mr Nguyễn Đức Tuấn
» Đám cưới đầu tiên trong năm 2010 của lớp chúng ta : Diệu Anh và Mạnh Đức ( 24/01/2010 )